Dây nhảy quang ST/UPC-ST/UPC MM Duplex

Dây nhảy quang ST/UPC-ST/UPC MM Duplex

Dây nhảy quangST/UPC-ST/UPC: Truyền hình ăng-ten cộng đồng, hoạt động thiết bị cuối, các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang, các lắp đặt ở nhà, các mạng diện rộng (WANs).

 

Thông số kỹ thuật

Đường kính cáp  3.0mm, 2.0 mm
Độ dày  Lõi: 9 microns Lớp vỏ: 125 microns

Đơn mode 9/125 µm

Vỏ  PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ  Vàng
Chiều dài  5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)
Độ uốn cong R = 3cm
Lực căng lớn nhất 90N/cm
Lực nghiền nát 550N/cm

 

Thông số chi tiết

Tham số

Đơn vị

ST

Single Mode, Multi Mode

PC

UPC

APC

Suy hao chèn

dB

≤0.3

≤0.3

≤0.3

Suy hao phản hồi

dB

≥ 45

≥ 50

≥ 55

Bước sóng

nm

1310, 1550

Nhiệt độ làm việc

ºC

-40~+75

Nhiệt độ bảo quản

ºC

-40~+85